Bộ chuyển mạch ethernet công nghiệp 1 cổng 10/100 / 1000M Ethernet + Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông gigabit công nghiệp 1 cổng 1000Base-FX – IMC201-S-40

Liên hệ

IMC201 là một bộ chuyển đổi công nghiệp gigabit công nghiệp, nó hỗ trợ 1 cổng 10Base-T / 100Base-TX / 1000 Base-TX và cổng 1 cổng 1000Base-FX. Nó hỗ trợ chức năng LFP, dễ dàng kiểm tra trạng thái kết nối mạng, nó cũng hỗ trợ tiêu chuẩn CE, FCC, IMC201 thông qua thiết kế tiêu chuẩn ngành, bảo vệ IP40, vỏ kim loại cường lực mạnh, đầu vào nguồn điện (12V ~ 48VDC), -40 Đến nhiệt độ làm việc 80°C

Model NOMiêu tả
IMC201-M-05Multi-mode, 500m, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC201-S-20Single-mode, 20km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC201-S-40Single-mode, 40km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC201-S-60Single-mode, 60km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC201-S-80Single-mode, 80km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC201-S-100Single-mode, 100km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC201-S-120Single-mode, 120km, 12~48VDC, SC/ST optional
[Xem tiếp]