THÔNG TIN CHI TIẾT

Module quang SFP Single-Mode 1.25Gbps 20Km SFP-LX-SM-0220

500.000 (20%) Giá gốc: 650.000

Sản phẩm Module quang SFP (miniGBIC) optical module, single mode, Gigabit 1.25G rate, 1000Base LX, 20Km, LC connector, 1310nm chuyên dùng cho các thiết bị có khe cắm mở rộng SFP nhưng thiết bị truyền dẫn SDH ,  Gigabit Ethernet Fiber Channel  Switch to Switch interface Switched backplane applications Router/Server interface Other optical transmission systems.  

Thông tin chi tiết

MODEL: SPF-LX-SM-0220 

 

Đặc điểm: 

1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps

2. Bộ chuyển tải 1310 nm DFB LD

3. Truyền xa lên tới 20km

4. Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic

5. Giao diện kết nối Duplex LC

6. Hỗ trợ Hot Pluggable

7. Nhiệt độ hoạt động

Chuẩn: 0~+70°C

Công nghiệp:-40~+85 °C

8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:

1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet

2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch

3. Các ứng dụng XDSL

4. Metro Edge Switching

Các sản phẩm liên quan:

Model Rate Wavelength Distance Optical power Sensitivity Other
SFP-SX-MM-0102 155M 1310nm 2km -15~-5dbm -30dbm SDH/STM-1,SONET/OC-3
SFP-LX-SM-0120 155M 1310nm 20km -15~-8dbm -31dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LH-SM-0140 155M 1310nm 40km -14~-8dbm -34dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0160 155M 1310nm 60km -5~0dbm -34dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0180 155M 1550nm 80km -5~0dbm -31dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-1105 622M 850nm 550m -4~-9dbm -17dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-1120 622M 1310nm 20km -14~-8dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-1140 622M 1310nm 40km -3~2dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-1180 622M 1550nm 80km -3~-2dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-0205 1.25G 850nm 0.5km -9~-3dbm -17dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-0210 1.25G 1310nm 10km -9~-3dbm -22dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0240 1.25G 1310nm 40km -2~3dbm -24dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0280 1.25G 1550nm 80km 0~+5dbm -24dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-02120 1.25G 1550nm 120km 0~+5dbm -32dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-0303 2.5G 850nm 300M -9~-4dbm -15dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-0302 2.5G 1310nm 2km -10~-3dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-0315 2.5G 1310nm 15km -5~-0dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-LX-SM-0340 2.5G 1550nm 40km -2~+3dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-0380 2.5G 1550nm 80km 0~+5dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-ZX-SM-03120 2.5G 1550nm 120km 0~+5dbm -28dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-0401 4.25G 850nm 150m -9~-3dbm -15dbm Ethernet,SDH/SONET
SFP-SX-MM-0410 4.25G 1310nm 10km -2~+3dbm -18dbm Ethernet,SDH/SONET

 

index_vender

Gọi ngay để đặt hàng: 0986546768

Hỗ trợ bán hàng:

(04).6259.7265-0986 546 768

Online Support via Yahoo

Hỗ trợ kỹ thuật:

0902 175 848-0904525913

Online Support via Yahoo