THÔNG TIN CHI TIẾT

ZEC HPOM-8E1: Modem quang PDH 8E1 + Ethernet

Liên hệ

Modem quang PDH HPOM-8E1-4ETH hỗ trợ 8 cổng E1 G.703 và 4 cổng Ethernet 10/100BaseT, cung cấp giải pháp truyền dẫn tín hiệu E1, Ethernet qua mạng cáp quang với khoảng cách lên tới 120km.  ..

Thông tin chi tiết

Giới thiệu chung:
Modem quang PDH HPOM-8E1-4ETH hỗ trợ 8 cổng E1 G.703 và 4 cổng Ethernet 10/100BaseT, cung cấp giải pháp truyền dẫn tín hiệu E1, Ethernet qua mạng cáp quang với khoảng cách lên tới 120km.

Mô tả
Modem quang PDH HPOM-8E1-4ETH là sản phẩm kết hợp giữa hệ thống truyền dẫn quang PDH và thu phát Ethernet.  

Modem quang PDH HPOM-8E1-4ETH cung cấp 8 giao diện E1 và 4 giao diện Fast Ethernet. Giao diện Ethernet có thể hoạt động theo chuẩn 10/100M, half-duplex, full-duplex. Giao diện E1 có thể hỗ trợ đầu nối BNC hoặc RJ45. Giao diện quang hỗ trợ chuẩn Multimode hoặc Singlemode, đầu nối SC hoặc FC, khoảng cách truyền có thể lên tới 120km.

Modem quang PDH HPOM-8E1-4ETH cung cấp 1 đường dây thoại (order-wire) dùng cho điện thoại. 

Modem quang PDH HPOM-8E1-4ETH cung cấp 1 giao diện dữ liệu RS232 chuẩn RJ45. 

Modem quang PDH HPOM-8E1-4ETH hỗ trợ tính năng giám sát hoạt động, các chỉ số bao gồm:Loss of optical signal, LOF, 10-3, 10-6 bit error rate, Loss of each E1 tributary signal and Ethernet. 

Modem quang PDH HPOM-8E1-4ETH cung cấp giao diện RS232 cho tính năng quản lý mạng, hỗ trợ tính năng GUI NMS, người dùng có thể quan sát các trạng thái của thiết bị gần và xa, cũng như các thông tin cảng báo không thể hiển thị bằng đèn. Với phần mêm NMS, người dùng có thể tạo ra vòng lặp E1 cho mục đích thử nghiệm.

4 cổng Ethernet hỗ trợ các tính năng của switch Layer 2, ví dụ như: QoS, dot1Q và Vlan, flow control

Tính năng 
Truyền dẫn tín hiệu E1 và Ethernet quang hệ thống mạng quang;
Có thể lựa chọn bảo vệ 1+1 hoặc 1+0;
Có thể hỗ trợ thêm 1 giao diện RS232, 1 kênh thoại hotline (order-wire) cho người dùng lựa chọn;
Giao diện quang có tốc độ 155Mbps, khoảng cách truyền dẫn có thể lên tới 25KM, 40KM, 60KM, 80KM hoặc 100km,120KM;
Giao diện E1 sử dụng mã HDB3; E1 hoạt động theo chuẩn ITU-T G.703、G.823 and G.742;
4 cổng Ethernet hỗ trợ các tính năng của switch Layer 2, ví dụ như: QoS, dot1Q và Vlan, flow control
Ethernet packet size supports 1916 byte and 4 Ethernet port could be set seperately, jumbo frames are supported;
Có thể theo dõi trạng thái và cảnh báo của thiết bị ở xa thông qua các chỉ số đèn LED
Hệ thống DIP switch phong phú.
Hỗ trợ nguồn cấp 220;
Broadcast Storm Protection, Port monitoring.
Current alarm and alarm history database
GUI based RS232 NMS manager for easy and convenient monitoring and management.


Thông số kỹ thuật
Giao diện E1:

Số lượng : 8 kênh
Tốc độ: 2.048 Mb/s ±50 ppm
Mã đường: HDB3
Trở kháng: 120 Ohm / 75 Ohm
Đầu nối: RJ-48 / BNC
Chuẩn: ITU-T G.703
Jitter Performance: ITU-T G.823
Clock mode: internal-clock, external-clock

Giao diện Ethernet:
Tốc độ: 10/100BaseTx
Duplex: half / full duplex.
Interface character: match IEEE802.3U, IEEE802.3x, IEEE802.1Q
Đầu nối: RJ45

Giao diện quang:
Mã: CMI
Bước sóng: 850/1310nm for multi-mode fiber, 1310/1550nm for single-mode fiber.
Đầu nối: SC/FC(Optional)
Transceiver module: > -8dBm (for 1310nm single mode 40km optical module)
Độ nhạy thu: <-36(BER<10) (for 1310nm single mode 40km optical module)
Transmission distance: multi-mode 2 Km, single-mode 20/40 /60/ 80 / 120 Km, WDM available for different distances

Kiến trúc:
19’’, 1U, gắn rack

Nguồn cấp:
DC: -48V (-36 to -72V);

AC: 85 to 264 VAC ; 47 ~ 63Hz
Power Interface: DC power terminal/AC socket
Power Consumption: ≤ 10 W

Môi trường hoạt động:
Nhiệt độ hoạt động:0℃~50℃
Nhiệt độ lưu trữ:-20℃~80℃
0~90%(no condensation)

Ứng dụng:

index_vender

Gọi ngay để đặt hàng: 0986546768

Hỗ trợ bán hàng:

(04).6259.7265-0986 546 768

Online Support via Yahoo

Hỗ trợ kỹ thuật:

0902 175 848-0904525913

Online Support via Yahoo