THÔNG TIN CHI TIẾT

Bộ chuyển đổi quang điện – MC101-S-20 – Hãng sản xuất UPCOM

Liên hệ

MC101-S-20 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode.MC101-S-20 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode.MC101-S-20 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MC101-S-20 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

Thông tin chi tiết

Đặc điểm:
1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex
4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC
5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)
Thông số kỹ thuật:  
 Chuẩn   IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F
 Tín hiệu điện   T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang   TX, RX
 Chế độ làm việc   Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, Full/Half duplex
 Tốc độ cổng điện   Thích ứng 10/100Mbps
 Tốc độ cổng quang   100Mbps/155Mbps
 Khoảng cách cổng điện   100M/328 ft
 Khoảng cách quang   Multi-mode: 2; 5Km hoặc Single-mode 20; 40; 60; 80; 100; 120KM
 Loại dây cáp điện   UTP 5 (EIA/TIA 568)
 Loại dây cáp quang   Multi-mode 50/125, 62.5/125μm
 Bước sóng cổng quang   850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm
 Đầu kết nối cổng điện   1 cổng RJ45
 Đầu kết nối cổng quang   Chọn SC hoặc FC hoặc ST
Điều kiện môi trường  
 Nhiệt độ hoạt động  -10°C ~ 65°C
 Nhiệt độ lưu trữ  -20°C ~ 70°C
 Độ ẩm trung bình  5% ~ 95%
Nguồn  
 Nguồn  5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC
 Suy hao  2W
Kích cỡ  
 L*W*H  94mm*71mm*26mm
 Vỏ  Hợp kim
 Màu  Trắng
Trọng lượng  230g

index_vender

Gọi ngay để đặt hàng: 0986546768

Hỗ trợ bán hàng:

(04).6259.7265-0986 546 768

Online Support via Yahoo

Hỗ trợ kỹ thuật:

0902 175 848-0904525913

Online Support via Yahoo