THÔNG TIN CHI TIẾT

bộ chuyển đổi quang điện 3ONEDATA Model1100S/20 – (Media converter Model1100-S/20 )

600.000 (8%) Giá gốc: 660.000

Model : Model1100-S/20KM Sử dụng để truyền dữ liệu mạng Ethernet 10/100Mbs trên mạng FTTX (AON) với việc kéo dài tín hiệu ethernet chuyển đổi từ cáp xoắn đôi CAT5/6E sang cáp quang Fiber optic cable chuẩn Multimode (truyền được các thiết bị singlemode có bước sóng 1310 trở xuống) hoặc cáp Singlemode có thể lên tới 120km không cần khuếch đại. Quý khách có nhu cầu mua hàng cho dự án hoặc trở thành đại lý xin mời đăng ký với Project manager : tuananh@hptt.vn - 0902175848/ Cuongnm@hptt.vn - 0904525913

Thông tin chi tiết

Model1100s/20 (1-port 10/100M Ethernet Media Converter)

Đặc điểm sản phẩm:

Sử dụng để truyền dữ liệu mạng Ethernet 10/100Mbs trên mạng FTTX (AON) với việc kéo dài tín hiệu ethernet chuyển đổi từ cáp xoắn đôi CAT5/6E sang cáp quang Fiber optic cable chuẩn Multimode (truyền được các thiết bị singlemode có bước sóng 1310 trở xuống) hoặc cáp Singlemode có thể lên tới 120km không cần khuếch đại.

1. Tương thích chuẩn kết nối IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích tốc độ 10M/100M

3. Hỗ trợ chế độ Full/Half duplex, dạng điểm đến điểm

4. Nguồn : 5VDC 1A

5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

6. Có thể lắp trong khung nguồn tập trung 14 khe cắm media converter 2U,19 inch

Hãng sản xuất
Model MODEL1100S/20
Khoảng cách truyền cáp quang (km) 20
Đầu nối điện RJ45
Đầu nối quang SC hoặc ST hoặc FC (LC, MT-RJ, VF45)
Loại cáp Single-mode 1310nm
Bước sóng quang (nm) 1310
Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp • IEEE 802.3
Chế độ làm việc Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả Full/Half duplex
Kích thước (mm) 72 x 33 x 16.5

Các sản phẩm tương đương có khoảng cách truyền khác nhau:
Model1100 : Multi-mode, 2Km, 5VDC, SC
Model1100S/20 : Single-mode, 20Km,5VDC, SC
Model1100S/40 : Single-mode, 40Km, 5VDC, SC
Model1100S/60 : Single-mode, 60Km, 5VDC, SC
Model1100S/80 : Single-mode, 80Km, 5VDC, SC
Model1100S/100 : Single-mode, 100Km,5VDC, SC
Model1100S/120 : Single-mode, 120Km, 5VDC, SC
Model1100SS/20 : Single-mode, single fiber, 20Km, SC
Model1100SS/40 : Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC
Model1100SS/60 : Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC
Model1100SS/80 : Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC
Liên hệ để biết tình trạng kho hàng: 0904525913/0902175848

Features
1. Accord to IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
2. MDI/MDI-X auto negotiation, 10M/100M auto negotiation
3. Supports full /half duplex, Point-to-point transparent transfer
4. Power External 5VDC input
5. Plug-and-play, easy to installation
6. Can insert to 2U 19″, 14 slots Rackmount

Specification
Standards: comply with IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
RJ45 port rate: 10/100Mbps auto negotiation
Optic port rate: 100Mbps
Working: Asynchronous, point to point
Transfer distance: RJ45port: 100m
Fiber optic:20,40,60,80,100,120km(SM), 2 km(MM) optional
RJ45 port cable: UTP 5E
Fiber connector: SC, ST, FC optional
Fiber optic cables: Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um
Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Wavelength:850nm,1310nm,1550nm
Power
Power supply: External 5VDC input
Consumption: 4W
Environment
Operating temp:-10°C to 60°C
Storage temperature: -20 to 70°C
Operating humidity: 5% to 95%(no condensation)
Appearance
Dimensions: 94.0×71.0×26.0mm(external power supply)
Shell: Iron
Color: White
Weight: 230g(external power supply)
Warranty: 3 years
Approvals: FCC,CE, RoHS approvals

Chúng tôi là đại lý bán hàng nhập khẩu trực tiếp từ nhà sản xuất nên có đầy đủ CO, CQ cung cấp cho dự án.

Quý khách có nhu cầu mua hàng cho dự án hoặc trở thành đại lý xin mời đăng ký với Sales/ Project manager : tuananh@hptt.vn – 0902175848/ Cuongnm@hptt.vn – 0904525913

index_vender

Gọi ngay để đặt hàng: 0986546768

Hỗ trợ bán hàng:

(04).6259.7265-0986 546 768

Online Support via Yahoo

Hỗ trợ kỹ thuật:

0902 175 848-0904525913

Online Support via Yahoo