THÔNG TIN CHI TIẾT

IES2024-4F: Switch công nghiệp 10/100M (20 cổng RJ45 10/100M + 4 cổng quang 10/100M)

Liên hệ

IES2024-4F Switch IES2024-4F hỗ trợ tính năng plug-and-play, không quản lý. Switch cung cấp 20 cổng RJ45 10/100Base-T(x) + 4 cổng quang 100Base-FX interfaces. Không quạt, điện năng tiêu thụ thấp và thiết kế theo chuẩn công nghiệp, khả năng hoạt động ổn định.

Thông tin chi tiết

Giới thiệu
Switch IES2024-4F hỗ trợ tính năng plug-and-play, không quản lý. Switch cung cấp 20 cổng RJ45 10/100Base-T(x) + 4 cổng quang 100Base-FX interfaces. Switch không có quạt, điện năng tiêu thụ thấp và thiết kế theo chuẩn công nghiệp, khả năng hoạt động ổn định. IES2024-4F có khả năng chịu nhiệt tốt (-40 ~ 75°C), đáp ứng các ứng dụng trong các môi trường công nghiệp khác nhau và đạt chứng nhận CE, FCC.
Tính năng
1.   Support 22pcs RJ45 fast Ethernet ports and 2pcs fiber ports (SC or ST)
2.   Support IEEE802.3/802.3u/802.3x
3.   Support 10/100M, half/full duplex, MDI/MDI-X
4.   Support broadcast storm shield
5.   DC110~220V or AC100~240V 3 bits terminal block power input
6.   No fan, low consumption design.
7.   IP30 protection, metal shell, 19”’ 1U standard rack
Thông số kỹ thuật
Standard IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Flow control IEEE802.3x
MAC address 8K
Interface
RJ45 Ports 10/100BaseT(X) auto connection, Full /Half duplex or force work mode, and support MDI/MDI-X connection
Fiber Ports 100BaseFX ports (SC/ST optional)
Console port RS232, RJ45
LED indicator PWR, SYS, Link/ACT
Power
Input power 110~220VDC (100~300VDC),Or 100~240VA C (85~264VAC)
Input current 0.25A (@110VAC/VDC)
Connector 3 bits terminal block
Environmental
Operating Temperature -40 to 75°C
Storage Temperature -45°C to 85°C
Relative Humidity 10 to 95% (non-condensing)
Mechanical
Shell IP30 protection, metal case
Installation 19” 1U rack
W×H×D 441.6mm×44.6mm×206.9mm
Approvals
EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS EN61000-4-2 (ESD), Level 3,      EN61000-4-3 (RS), Level 3,EN61000-4-4 (EFT), Level 3,EN61000-4-5 (Surge), Level 3,EN61000-4-6 (CS), Level 3,EN61000-4-8, Level 5
Shock IEC 60068-2-27
Free Fall IEC 60068-2-32
Vibration IEC 60068-2-6
Warranty 2 years
Approvals FCC, CE, RoHS approvals

index_vender

Gọi ngay để đặt hàng: 0986546768

Hỗ trợ bán hàng:

(04).6259.7265-0986 546 768

Online Support via Yahoo

Hỗ trợ kỹ thuật:

0902 175 848-0904525913

Online Support via Yahoo