THÔNG TIN CHI TIẾT

IES4010-4F-2GS: Switch công nghiệp 10/100M (4 cổng RJ45 + 4 cổng quang + 2 slot SFP gigabit ethernet)

Liên hệ

IES4010-4F-2G IES4010-4F-2G hỗ trợ tính năng plug-and-play, không có quản lý. Cung cấp 4 cổng RJ45 10/100M, 4 cổng quang 100M (SC hoặc ST) và 2 khe cắm SFP gigabit Ethernet.

Thông tin chi tiết

Giới thiệu

IES4010-4F-2G hỗ trợ tính năng plug-and-play, không có quản lý. Cung cấp 4 cổng RJ45 10/100M, 4 cổng quang 100M (SC hoặc ST) và 2 khe cắm SFP gigabit Ethernet. Switch không có quạt, điện năng tiêu thu thấp và được thiết kế theo chuẩn công nghiệp giúp khả năng làm việc ổn định hơn. Switch có khả năng chịu nhiệt tốt (-40 ~ 75°C), đáp ứng các ứng dụng trong các môi trường công nghiệp khác nhau và đạt chứng nhận CE, FCC.
Tính năng
1.   Support 4  10/100M ports, 4 optic fiber 100M ports(SC/ST) and 2 gigabit Ethernet ports (SFP slots)
2.   Support IEEE802.3/802.3u /802.3x
3.   Support 10/100M, half/full duplex, MDI/MDI-X
4.   Support broadcast storm shield
5.   DC12~48V Power input
6.   Support industrial grade 4 level
7.   IP30 protection, metal shell, DIN Rail
Thông số kỹ thuật
Standard IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Bandwidth 5.6G
MAC address 8K
Flow control IEEE802.3x
Interface
RJ45 Ports 10/100BaseT(X) auto connection, Full /Half duplex or force work mode, and support MDI/MDI-X connection
Fiber Ports 100BaseFX ports (SC/ST optional),1000BaseSX/LX/LHX/ZX (LC)
LED indicator PWR, 10/100M, Link/ACT, Link1, Link2, Link3, Link4, Link9, Link10
Power
Input power 24VDC (12~48VDC)
Input type 4 bits terminal block,Over voltage protection
Environmental
Operating Temperature -40 to 75°C
Storage Temperature -45°C to 85°C
Relative Humidity 10 to 95% (non-condensing)
Mechanical
Shell IP30 protection, metal case
Installation DIN Rail mounting
W×H×D 136mm×52mm×105mm
Weight 800g
Approvals
EMI FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS EN61000-4-2 (ESD), Level 3, EN61000-4-3 (RS), Level 3,EN61000-4-4 (EFT), Level 3,EN61000-4-5 (Surge), Level 3,EN61000-4-6 (CS), Level 3,EN61000-4-8, Level 5
Shock IEC 60068-2-27
Free Fall IEC 60068-2-32
Vibration IEC 60068-2-6
Warranty 2 years
Approvals FCC, CE, RoHS approvals

index_vender

Gọi ngay để đặt hàng: 0986546768

Hỗ trợ bán hàng:

(04).6259.7265-0986 546 768

Online Support via Yahoo

Hỗ trợ kỹ thuật:

0902 175 848-0904525913

Online Support via Yahoo